คะแนนพฤติกรรมของนักเรียน มัธยม 2/
เลขที่/รูป |
รหัสนักเรียน |
ชื่อ - นามสกุล |
ระดับชั้น |
คะแนนพฤติกรรม |
คะแนนสะสม/พิมพ์แฟ้ม |
-
|
นาย บุญบารมี จิตรหลัง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ไกรวิชญ์ พูลเกิด | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เฉลิมชัย เพิงแก้ว | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เตชิต เอ่งฉ้วน | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนบดี อินทร์ทอง | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนากร นวลสมศรี | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนาวุฒิ แซ่ว่อง | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธีรเมธ สงชู | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เธียรศิริ แซ่คู้ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย นัทธพงศ์ จิตรวารินทร์ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย บุญญวัฒน์ สัมฤทธิ์ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย บุญรอบ เวชกุล | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย พสุธาธิป ศรีโยธี | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย รัฐเดช เม่งบุตร | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วงศ์พัตร์ ภารา | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วีระชัย ดุลยพัชร์ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สรยุทธ์ เกิดแก้ว | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สรวิศ เอียดนุ่น | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สิทธิโชค สิงห์ทอง | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สุวิจักขณ์ สามารถ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กมลนันท์ ศรีฟ้า | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กรกนก คงอินทร์ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กวิสรา ชูสวน | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง เกษรา ศรีสระคู | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จิดาภา ลิ่มบุตร | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชญานิษฐ์ บุตรย่อง | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณัฐฐาธรรม หมายประสงค์พุฒิ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณิชกาณร์ ดำแป้น | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง โดนัท บ่อหนา | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง นฤมล บุญทอง | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง บุญญาพร ทองสุขใส | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปณัฎฏา นกแก้ว | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปิยะรัตน์ ขาวนวล | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภิรัญญา เกิดสุข | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วริศรา เม่งบุตร | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศิรินทร์ เตชะธนานันต์ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศุภิสรา สมนึก | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สิริกร แก้วกุล | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุภัชชา เดชมาก | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อทิตยา มาศโอสถ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อนัญญา ม่วงพรหม | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อภิสรา สุริยประสิทธิ์ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กวีวัธน์ เพชรจันทร์ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กันตพล เทพพรม | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย จิรภัณธ นวลวิจิตร | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย จิราวัตร แสงทับ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ชัยสงคราม เสนทองแก้ว | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐพสิษฐ์ นนทิภาวงศ์ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐวุธ งานประสิทธิ์ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนวัฒน์ มีรุ่งเรือง | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธันวา มูละ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธีรภัทร สนั่นก้อง | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย นภัส ช่วยบำรุง | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย บุลากร ด้าดา | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เพชรภูมิ เพชรแขก | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย รัชชานนท์ ฤทธิ์เดช | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วรพงษ์ พาณิชภูมิ์ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วีรศรุต สายเส็น | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สิทธินนท์ ศรีงาม | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อภินันท์ วรรณโสภณ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อิทธิกร ชาญณรงค์ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ฉัตรสุดา มุ่งหมาย | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชนัญชิตา เด็นบาเส | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชลธิชา เส้งเซ่ง | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ญานิศา นิจจำรูญ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณิชากร ไกรนรา | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณิชานันท์ รอดเกิด | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ทิพย์สุวรรณ ขวัญศร | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปนัสยา สิทธิเวช | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปานนภัส ภักดี | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปิยธิดา เวชกุล | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปิยมาศ สงเกิดทอง | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พรไพลิน เพชรรัก | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พริมรดา เขียวสวัสดิ์ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภัทราวดี หนูแก้ว | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วันชนก เพ็ชรดี | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศิริประภา เพ็ชรรัตน์ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง โสรญา ชุมเชื้อ | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อมลวรรณ ตุ้งแก้ว | มัธยม 2/2 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กัญจณจักก์ เจริญพร | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กิตติศักดิ์ คงสุวรรณ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ชญานนท์ เครือแก้ว | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐพงษ์ หมู่มาก | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนภัทร พึ่งวิชา | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธีราทัต มีสาวงษ์ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนาวุฒิ ชุ่มเชื้อ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เธียรวิชญ์ เลี่ยนศิริ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ปราณต ทองมีชู | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภูริวัฒน์ ภาพโพฒิ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย รัชชานนท์ หนูเซ่ง | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย รัชชานนท์ ด้วงทองกุล | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วุฒิภัทร คงบันนึก | มัธยม 2/20 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สรพล ปอหรา | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สิทธิศักดิ์ ขันติอยู่ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย หัสวรรษ ดวงขวัญ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อนุชิต เหลือมเลื่อม | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กนกลักษณ์ คีรีพิทักษ์ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กานต์พิชชา ผดุงชาติ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชนลณี ไมตรีสวัสดิ์ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชนาธินาถ เด็นบาเส | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชรินทร์ทิพย์ เพิงแก้ว | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณัฏฐธิดา รวยรื่น | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณัฐวรรณ ราชฤทธิ์ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ทิพปภา โรจนรัตนาพงศ์ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปาณิศา ก้ามจำรูญ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พิมพ์ลภัส ชัยยารัตน์ | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง เพ็ญมณี ทิพย์มณี | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภณิษร โพธิ์ถาวร | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศุภิสรา สุทธิเกิด | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สราภรณ์ สอนเนียม | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุนิสา อบเชย | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อภิญญา อุดมศรี | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กรวิทย์ วงค์เมืองมา | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ชวิศ กลิ่นจันทร์ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนพนธ์ เขียวดำ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนัตถ์นันท์ ก่อวงษ์ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธีรภัทร เขียวสวัสดิ์ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย บูรณ์พิภพ นวลสมศรี | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภูษิต เกิดสุข | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย รัชชานนท์ สี่ห้าแสน | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วรเมธ สุชาฎา | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วรรณชัย ดาวกระจ่าง | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วิทวัส ธรฤทธิ์ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศิวะพงษ์ ชนะกุล | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สรวิศ แสงเครือ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สุกฤษฎ์ คงแย้ม | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สุรยุทธ คฤหะอ๋อง | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อดิศร อินตัน | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อธิปจิรา เกบุตร | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อนาวิน เล็กดำ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กชกร ชายกุล | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กัญญารัตน์ ไชยสวัสดิ์ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชลธิดา สาราษฏร์ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ฐิติพัชร ไชยแสง | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ธนัชพร สิงห์แก้ว | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปวัณรัตน์ แก้วใหญ่ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พิชญะ บิลแสะ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พิมพ์ธิดา หนูนวล | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ไพริน บุญผลา | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง รัชวิน ไกรบุตร | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วิไลพร ขนานใต้ | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศศิธร ลือเพ็ชร | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อิศรา ทองสาม | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ฮาฟิต เด่นสง่า | มัธยม 2/4 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กวินท์ ประเสริฐพรม | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย จิรายุ เออแสง | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธันวา เหล่าอุฒม์ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย พิริยะ เพชรบุรี | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย พีรภัทร ฮับยูโส๊ะ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภัทรชนน ราชเพ็ชร | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภัทรพงษ์ บุตรกริม | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภาณุเมศ ชุมเชื้อ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เมฆา เพชรโสม | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วัชรวรงค์ อานนท์ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อชิรวิชญ์ แสงส่ง | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อนุวัฒน์ จันทร์มณี | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อัฟนาน มาตสม | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กนกวรรณ ประสมสุข | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง เกวลิน รุ่งสง | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ฐิติมา เพ็ชรกุล | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณัฐสุดา คงสุข | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ธัญลักษณ์ หนูสม | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ธีระณัฐ ชูศรี | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปรียนันท์ ยอดศิลป์ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พัชรรินทร์ ศรีสมุทร | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง เพชรไพลิน แซ่ตัน | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภคมน ทองหนูน | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ลัลนา ศรีชาย | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วราภรณ์ มูลกุล | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อธิชา ชิตณรงค์ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อภิญญา เกิดแก้ว | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กรวิชญ์ กองเกิด | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กันตินันท์ วัฒนะ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย คณินทร์ ภิญโญพงศ์ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย จักริน เกกินะ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ชนะชัย เรืองขจร | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ชิติพัทธ์ สังข์เกลี้ยง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐปคัลภ์ รอดฉวาง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธันวา บ้านนบ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย นันทศักดิ์ ดำแก้ว | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย พลากร แก้วปรุง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภัทรดนัย เตชะจินดาโชติ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภาโชค เครื่องไทยสงค์ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภูรินท์ รอดสม | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย รุ่งตะวัน คฤหะอ๋อง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ฤทธิเดช ป่าวสกุล | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศรราม สุขพัฒนศรีกุล | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สรศักดิ์ เขียวดำ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กนกดารา กล่อมจิตร | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จารุวรรณ ชิตณรงค์ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชาคริยา แตงอุดม | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ธนัตดา เพชรคง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง นรีกานต์ หง้าฝา | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง นันทิกานต์ สะอิ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภาวิณี เรือทอง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ลภัสรดา ลาภสกุลทอง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วรัญญา จิแอ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศศิกาญจน์ เกตุมณี | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศิรินทิพย์ แก้วกอง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุภาพร ป้าหนะ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุรีมาศ ไทยบุรี | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อชิรญาณ์ เหล่าเส็น | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อรนลิน ระบำ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อัญชลี เต้บำรุง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย จิระวัฒน์ ดำคล้ำ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐชนน พรหมปรุง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐชานนท์ คงฤทธิ์พิทยา | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐวุฒิ สิงห์ทอง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐวุฒิ หลานโป๊ะ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนพัฒน์ ไชยพงค์ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธรรมรักษ์ จ่าแหล่ง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธรรมวิทย์ จ่าแหล่ง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ปวริศ คงภัคดี | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ปัณณทัต ชัยช่วย | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย พรหมเทพ ติดประเสริฐ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย พันศักดิ์ เหมหา | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภัทรดนัย หง้าฝา | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศรวิทย์ ณ ศรีสุข | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศักรินทร์ แดงอนันต์ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศุภกร กิจแก้ว | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สุดเขตต์ ศรีจันทร์เพชร | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เสฏฐวุฒิ เนื้อนุ้ย | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อภิสิทธิ์ รักษายศ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จิรัชญา สิงหบำรุง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จิรัญญา นุชน้อย | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จิราวรรณ รุ่งเรือง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ฐิตาภัทร ปฏิมินทร์ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง นาถอนงค์ ซุ่นเซ่ง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภิญญาพัชญ์ เพชรบูรณ์ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง มณธณา ประกอบแสง | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ยศนันท์ โพธิ์ดา | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สิริรัตน์ เอ่งฉ้วน | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุวภัทร ช่วยรักษ์ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง เหมือนฝัน หาญชนะ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อนงค์นาถ สุขกาย | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อัซมา ทิพย์ดี | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง เอวิตรา รักเกื้อ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กรวิชญ์ นาคบุตร | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ชลาพันธุ์ ส่งแสงแก้ว | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณคุณ บำรุง | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณเดช บำรุง | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ต้องชนะ อยู่เยี่ยม | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ทวีทรัพย์ มากสิน | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนกฤต รักเดชะ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนพงษ์ ชนะสุข | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธนสร แดงข้ำ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธรรพ์ษา ธูลิกาญจน์ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ปกรณ์กิตติ์ หมาดสม | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ปุณณวิช วงศ์สิทธิ์ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย พลพิพัฒน์ ชูทอง | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภัทรพล สมมาตย์ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย มุนินท์ หมาดสม | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศิรพัฒน์ ลูกหยี | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เศรษฐพงษ์ ย่าหวา | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สิทธิพล วังเงิน | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สุภกิตติ์ วังเมือง | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กมลลักษณ์ สังขพันธุ์ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กมลวรรณ ทองสาม | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชุติมณฑน์ ทองทวี | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณิชารีย์ ทองปรุง | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง นิศาชล ขาวเหลือง | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปักศร รัตนคหะ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พรทิกา สายตรง | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พัชราภา วารีกุล | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วณิชชา พรหมจรรย์ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วรัณธร บุตรไกร | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุนันทา รอดนัคเรศน์ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อชิรญา จันทร์เศรษฐ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อนันตญา หลานหลี | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อัญชิษฐา เชื้อบ้านเกาะ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กนกพล สืบต้น | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กรวิชญ์ พรหมชาติ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กฤตภาส เทพน้ำขาว | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กฤษฎา ศรีมณี | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กิตติศักดิ์ แก้วมณี | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ขวัญชัย นิคมเพชร | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย จักรี เสมอใจ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธรรศกร ลุยจันทร์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธีรศักดิ์ แซ่ตัน | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย นนทนัน แสบงบาน | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภูริณัฐ ศรีหนู | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วรเวช พูลเพิ่ม | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศุภกิตติ์ จงรักษ์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศุภโชค จันทร์นามล | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สุวรรณ อุไรกริส | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อรรถวุฒิ สุวัฒนพันธ์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เอกพันธ์ สุดแสน | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กชกร เจริญสุข | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จิระสุดา ขาวปลอด | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ญาณิศา เนียมสุวรรณ์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ธิดารัตน์ แก้วเล็ก | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ธิตยา จูดจันทร์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปทิตตา แก้วกอง | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พรรณิกา หมั่นมี | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พิมพ์ลภัส ณะแก้ว | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง แพรววดี ชูทอง | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภัทรวดี จรจิตร | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง รัชนีกร รัตนดิลก ณ ภูเก็ต | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศุภากานต์ ชนะกุล | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อรนุช กรุงไกรจักร์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อริศา เรืองทอง | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อริสา ก้านบัว | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง เอมมิษา คุรุภัณฑ์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กชาย กฤษณพงศ์ ชูทอง | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย เกรียงศักดิ์ ชูดวง | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัทพงศ์ จุลลางกูร | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธีรภัทร รวมพงษ์ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ธีระเมธ ปานบุตร | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย นัฏฐกานต์ พิริยชูสิทธิ์ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย นาวาวี มาศโอสถ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภูริทัศ นาคบุตร | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภูมิทัศน์ กรายแก้ว | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย วีระวัฒน์ เชื้อทอง | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศราวัฒน์ เอ้งล่อง | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ศุภชัย ขาวเหลือง | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สุรกิจ งามแลบ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อชิต ศรีวิเชียร | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อภิชญา ลุงออ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชญานันท์ งามสวน | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ชุติกานต์ อุราโรจน์ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ณิชารีย์ ท่าดี | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ถิรดา นวลจันทร์ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ทัศนวรรณ ปันซางคอน | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปณัฐดา แต้มแก้ว | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปรียาภรณ์ สืบสุข | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปวีณา อิ่วสง | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พิมพ์ชนก เทพญา | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ภัทรานิตย์ พุ่มเกื้อ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศิริลักษณ์ เอ่งฉ้วน | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุภาพร บุญสา | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สุวรรณา เกบุตร | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง โสรญา สะสม | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อาริยาพร รอดเจริญ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กชาย อลัน หมั่นมา | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง สวรส ทองสาม | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศศิภักดิ์ ชนะสงคราม | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จิร์ชยา สร้อยสน | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภูบดินทร์ สัจจนนท์ | มัธยม 2/1 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กิตลดา จารุสิริวัฒนกุล | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง พัชรพร บุญส่ง | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ปิ่นแก้วภิรมณ์ มณีใหม่ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ภัทรพล หัตถิ | มัธยม 2/8 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กันขนิพา เจริญชีพ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง อมลวรรณ รัตนพันธ์ | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง ศิริภัสสร แก้วช่วย | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง นงนภัส ศรีสุข | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย สรรค์ชัย ไชยชนะ | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย รอมฎอน อภัยสวัสดิ์ | มัธยม 2/9 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง จิราพร ทองสกุล | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กฤหนา ขาวเหลือง | มัธยม 2/5 |
- |
||
-
|
เด็กชาย นราธิปย์ หนูนาค | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง วราพร ทองสัมฤทธิ์ | มัธยม 2/10 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กมลภู นาคบุตร | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กิจการ เกษธิมา | มัธยม 2/7 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ณัฐสิทธิ์ โศภาวชิราเสนีย์ | มัธยม 2/6 |
- |
||
-
|
เด็กหญิง กุลปริยา แทนสุข | มัธยม 2/3 |
- |
||
-
|
เด็กชาย ยุทธการ คงคิด | มัธยม 2/10 |
- |